LSFZ-1
LSFZ-3
LSFZ-4
LSFZ-2

Harshen bindiga na dabara tare da Laser mutu yanke molle tsawon inch 36

taƙaitaccen bayanin:

Harshen bindiga na dabara, Laser mutu yanke molle, tsayin 36 inch, tare da masana'antar nauyi mai ɗorewa 600D PU mai rufi oxford tare da juriya na UV, ciki tare da kauri 1.8cm EPE a cikin kyakkyawan tsari da inganci, w.Saƙa mai ingancin gidan yanar gizo yana ɗaukar madauri da madaurin kafada a baya, yana iya kulle ta zippers, 2.5KGS kowane yanki.

  • Abu Na'urar:LST 2016
  • Girma:36L*12W*3.15H
  • Abu:600D Oxford PU mai rufi tare da juriyar anit-UV
  • Launi:OD, Tan, BK, GY, CAMO, 5 na gargajiya launuka ko kamar yadda aka keɓance.
  • MOQ:500pcs
  • Lokacin Bayarwa:Kusan 65-75 Kwanaki.


Cikakken Bayani

Yabo na Abokin ciniki & Sake Bayar da oda

Tags samfurin

Siffofin:

* masana'anta masu nauyi --- Gina ta masana'antar nauyi mai nauyi 600D oxford w.PU mai rufaffiyar anti-UV Resistance, mai hana ruwa, mai dorewa, mai jurewa hawaye, yankewa.

* Padding --- Padding ta 1.8cm kauri EPE tare da kyakkyawan yawa da elasticity.

* Zane mai laushi kuma mai amfani --- A gaba tare da aljihunan zipper guda 5 a cikin Laser Die yanke Molle Aiki.A tsakiyar gaba tare da babban aljihun daki don belun kunne, haske, aljihunan bindiga biyu da jakunkuna, gefe biyu manyan aljihun zipper don kayan waje, kyamarori, kayan aikin da sauransu. Salo na iya keɓancewa don jakar bindiga guda ɗaya ko jakar bindiga guda biyu ya dogara da buƙata.

* Na'urorin haɗi --- Daidaitacce kuma dadi madaurin kafada da bel ɗin hannu tare da ƙugiya da madauki don ɗaukar sauƙi, na iya kulle ta zippers.

Amfani:

1. Domin dabarar bindiga harka, akwai da yawa masu girma dabam, daga 36 inch zuwa 55 inch yawanci, launuka: tan, black, zaitun kore, launin toka, woodland kama kama buga, launin toka yawanci 5 launuka mafi yawa, za ka iya zana da dace launuka / tsari for your. kasuwa, za mu iya yi musamman.

2. Laser mutu yanke molle tsarin, muna da kyakkyawan tsari-yin iyawa, don haka za mu iya tsara da kyau bisa ga zane ko samfurori.

3. Quality, mu tawagar tsananin bi AQL 2.5-4.0 misali ga kowane jakar ta dubawa, don haka ko da yaushe mun bayar da barga ingancin zuwa oversea kasuwa.

4. Kowane daki-daki ga kowane dinki, mun yi nazari kafin samar da yawa yadda ake yin karin ƙarfi don ɗinki na ɓoye da bayyane tare don gamsar da abokan ciniki.

Aikace-aikace

Harshen bindiga na dabara tare da laser mutu yanke molle 36 inch tsayi (19)
Harshen bindiga na dabara da Laser mutu yanke molle 36 inch tsayi (18)

An yi amfani da harsasan bindiga na dabara don dabarun soja da harbi.

Masana'anta
  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana